Bayanin Labarai

Ana sa ran kasuwar Canjin Canjin Jirgin Sama zai yi girma a CAGR na 8.47% kuma yana shirin kaiwa $ XX Biliyan nan da 2027 idan aka kwatanta da $ XX Biliyan a 2020

Rahoton akan kasuwar Insulated Switchgear wanda ƙwararrunmu suka tsara a Ƙarfafa Kasuwancin Kasuwanci ya ƙunshi duk mahimman bayanan ci gaban kasuwa gami da hanyoyin ci gabanta iri-iri a cikin lokacin da aka tsara na 2021-2028. Bayanin da aka haɗa a cikin wannan rahoton bayan aiwatar da ayyuka iri-iri na bincike da bincike ta kwararrunmu zai ba ku kyakkyawar fahimta game da yanayin kasuwancin duniya. Hakanan, zai ba ku cikakken bayani game da nau'in kasuwancin da ke akwai a halin yanzu, yanayin gasa mai ƙarfi, abin da kasuwa ke tsammanin, da waɗanne dabaru za a iya daidaita su don fifita masu fafatawa daban -daban. Akwai alamomi da yawa waɗanda ke sauƙaƙe ci gaban kasuwa a ci gaba kamar ƙimar CAGR, Gudanar da kadari, yawan tallace -tallace da samarwa, Porter's Force Force Model, manyan ribace -ribace, shimfidar mahimman masu siyarwa, da sauransu Sauran sanannun hujjoji sun haɗa da gasa Window mai mahimmanci, wakilcin zane mai dacewa, Nazarin Sarkar Darajar, da buƙatun alkuki. An yi cikakken bayani kan yuwuwar ciniki na masu siye, barazanar ga sabbin ƙungiyoyi, da kuma bayyani na digiri 360 na hamayyar gasa da ke gudana a kasuwa.

Bayanin Rarrabawar Rufewa ta Air ta Type3 kV – 36 kV da> 36 kV

Bayanan Rufewar Canjin Canjin Jirgin Sama ta Aikace -aikacen Bayarwa & Rarraba, Masana'antu & Aiki, da Kayan Aiki & Sufuri.

Bayanai na Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarya ta KamfanoniABB (Switzerland), Siemens AG (Jamus), Schneider Electric SE (Faransa), General Electric Company (US), da Eaton Corporation PLC (Ireland).

Yawancin manyan tambayoyin da Amsoshin Kasashe Masu Ƙarfi ke amsawa gaba ɗaya a cikin rahoton kasuwar Switchgear na Air Insulated: 

A waɗanne hanyoyi ne cutar COVID-19 mai barazanar rayuwa za ta kawo cikas ga ci gaban kasuwa gaba ɗaya kuma menene za a iya yi don ƙaddara wannan tasirin cikin nasara? 2) Menene ainihin zai kasance yanayin kasuwar duniya bayan shekaru 7 tare da yawan CAGR ɗin sa ? 3) Ta wadanne hanyoyi ne Porter's Force Force Model zai yi tasiri ga sauƙaƙe kasuwa a cikin 2021-2028? 4) Menene manyan bambance-bambancen da ake tsammanin za su shaida a kasuwa bayan annobar COVID-19? 5) Menene muhimman sassan ci gaban kasuwa kuma me zai zama rawar da zai taka wajen haɓaka haɓakar kasuwa a halin yanzu da kuma nan gaba?


Lokacin aikawa: Aug-27-2021