Cibiyar Samfura

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin GGD Switchgear-AC Ƙananan Rarraba Rinjaye na Majalisar

Takaitaccen Bayani:

Majalissar rarraba GGD AC wani sabon nau'in ƙaramin ƙarfin wutar lantarki ne wanda aka tsara daidai da buƙatun manyan da ke kula da Ma'aikatar Makamashi da yawancin masu amfani da wutar lantarki da sassan ƙira, bisa ƙa'idojin aminci, tattalin arziki , dacewa da aminci. Samfurin yana da halayen babban ƙarfin fashewa, ingantaccen ƙarfi da kwanciyar hankali na ɗamara, makircin lantarki mai sassauƙa, haɗuwa mai dacewa, iya aiki mai ƙarfi, tsarin labari, babban matakin kariya, da sauransu, kuma ana iya amfani da shi azaman samfurin sabuntawa na ƙaramin ƙarfin wutar lantarki.


 • Wurin Asali: China
 • Sunan Alamar: L&R
 • Lambar Model: GGD
 • Rubuta: Akwatin Rarraba Kwalayen Lantarki
 • Matsayin Kariya: IP30; IP20-40
 • Zazzabi na yanayi: -5 ℃ ~+40 ℃, yawan zafin jiki na kowane wata ba zai yi ba
 • Insulation: Na cikin gida
 • Tsayin: ≤2000m
 • Yawan mita: 50 Hz/60 Hz
 • Rated ƙarfin lantarki na taimako kewaye: AC380, 220V/DC220V
 • Bayanin samfur

  Alamar samfur

  Bayanin Tsarin

  GGD AC ƙaramin ƙarfin wutar lantarki mai rarraba wutar lantarki yana ɗaukar nauyin majalisar ministoci na gaba ɗaya. An tattara firam ɗin daga karfe 8MF da aka yi sanyi ta hanyar walƙiya ta gefe. Ana ba da sassan firam ɗin da sassan tallafi na musamman ta ƙirar ƙirar ƙarfe don tabbatar da daidaiton majalisar. Kuma inganci. An tsara sassan majalisar ministocin gaba ɗaya bisa ƙa'idar ƙa'idar, kuma akwai ramukan hawa guda 20. Babban madaidaicin coefficient na duniya yana ba da damar masana'antar ta fara aiwatar da samarwa, wanda ba kawai yana rage tazarar samarwa da masana'anta ba, har ma yana inganta ingancin aiki.

  An tsara majalisar ministocin GGD tare da cikakken la’akari da watsewar zafi yayin aikin majalisar. Akwai lambobi daban -daban na ramukan watsa zafi a saman da ƙananan ƙarshen majalisar. Lokacin da kayan aikin wutar lantarki a cikin majalisar suka yi zafi, iska mai zafi tana tashi kuma ana fitar da shi ta cikin ramin babba, yayin da iska mai sanyi ke ci gaba da cikawa a cikin majalisar daga ƙaramin rami, don hatimin hatimin ta atomatik An kafa bututun iska na halitta. daga kasa zuwa sama don cimma manufar watsewar zafi.

  Dangane da buƙatun ƙirar samfuran masana'antu na zamani, majalisar GGD tana ɗaukar hanyar rabo na zinare don ƙera bayyanar majalisar da girman rarrabuwa na kowane sashi, don duk majalisar ta kasance kyakkyawa kuma sabo.

  An haɗa ƙofar gidan hukuma da firam ɗin tare da nau'in sarkar motsi mai motsi, wanda ya dace don shigarwa da rarrabuwa. An saka tsinken roba-filastik mai tsaunin dutse a gefen murfin kofar. Lokacin da aka rufe ƙofar, tsiri tsakanin ƙofar da firam ɗin yana da wani bugun matsawa, wanda zai iya hana ƙofar Hadarin kai tsaye na majalisar shima yana inganta matakin kariya na ƙofar.

  Ƙofar kayan aiki sanye take da kayan aikin lantarki an haɗa shi da firam ɗin tare da ɗimbin yawa na waya mai jan ƙarfe, kuma sassan shigarwa a cikin majalisar suna da alaƙa da firam ɗin tare da dunƙule dunƙule. Gabaɗaya majalisar ministocin ta ƙunshi cikakken tsarin kariya.

  Fentin saman gidan majalisar an yi shi da fentin burodi mai siffa mai ruwan polyester, wanda ke da adhesion mai ƙarfi da ƙyalli mai kyau. Gabaɗaya majalisar tana cikin sautin matte, wanda ke guje wa tasirin haske kuma yana haifar da yanayi mai kyau na gani ga ma'aikatan da ke aiki.

  Za a iya cire babban murfin majalisar lokacin da ake buƙata don sauƙaƙe taro da daidaita babban motar bas a wurin. Kusurwoyi huɗu na saman majalisar suna sanye da zoben ɗagawa don ɗagawa da jigilar kaya.

  Matsayin kariya na majalisar shine IP30, kuma masu amfani kuma zasu iya zaɓar tsakanin IP20-IP40 gwargwadon buƙatun yanayin amfani.

  Aikace -aikace

  GGD AC ƙarancin wutar lantarki mai rarraba wutar lantarki ya dace da tsarin rarraba wutar lantarki na AC50Hz, kuma tare da ƙimar ƙarfin aiki na 380V, ƙimar aiki na yanzu zuwa 3150A a cikin masu amfani da wutar lantarki kamar janareto, injin canza wuta, da kamfanonin hakar ma'adinai, kuma ana amfani da shi a canjin wutar lantarki. , rarrabawa da sarrafa motar tuƙi, haske da kayan rarraba wutar lantarki.

  Yanayin Amfani

  1. Zazzabin iska na yanayi: bai fi +40 ℃, ba ƙasa da -5 ℃, matsakaicin zafin jiki a cikin 24h bai kamata ya fi +35 ℃ ba;

  2. Tsayin: Don shigarwa da amfani na cikin gida, tsayin wurin amfani ba zai wuce 2000m ba;

  3. Yanayin zafi na iska mai kewaye: bai fi 50% ba lokacin da mafi girman zafin jiki shine +40 ℃, kuma yakamata a ba da izinin babban dangi a ƙananan zafin jiki (misali, 90% a +2 ℃), lissafin yuwuwar canjin zafin jiki Za lokaci -lokaci yana haifar da tasirin iska;

  3. Karkata tsakanin kayan aiki da jirgin sama a tsaye yayin shigarwa bai wuce 5 ° C ba;

  4. Wurin shigarwa: yakamata a shigar da kayan aiki a wani wuri ba tare da tsananin girgizawa da tasiri ba, kuma a cikin wurin da kayan aikin wutar lantarki ba su lalace ba

  5. Lokacin da mai amfani yana da buƙatu na musamman, ana iya warware shi ta hanyar tuntuɓar masana'anta.

  Sigogi

  Rubuta Rage awon karfin wuta (V) An ƙaddara halin yanzu (A) An ƙaddara gajeren zango mai faɗi (kA) An ƙayyade ɗan gajeren lokaci yana tsayayya da halin yanzu (IS) (kA) Ƙimar ƙima mafi ƙima tana tsayayya da halin yanzu (kA)
  GGD1 380 A: 1000 15 15 30
  B: 600 (630)
  C: 400
  GGD2 380 A: 1500 (1600) 30 30 63
  B: 1000 ba
  C:
  GGD3 380 Saukewa: 3150 50 50 105
  Ba: 2500
  C: 2000

  Tambayoyi

  Q1: Shin kuna masana'anta?

  A. Ee, Muna da masana'antu 3.

  Q2: Shin samfuran kyauta ne?

  A: Yawancinsu kyauta ne, wasu abubuwa suna buƙatar tattaunawa.

  Q3: Wane irin biyan kuɗi kuke karɓa?

  A: Mun yarda da T/T, L/C. BAYA. KUNGIYAR Yamma

  Q4: Kullum kuna samuwa?

  A: Ee ina kan layi koda cikin hutu ne! Zan yi iya ƙoƙarina don in gamsar da ku, Idan kuna buƙatar wani taimako a china, da fatan za a tuntube ni. Mu ne zaɓinku na dama


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana